Các Thắc mắc - Khiếu nại liên quan đến Bảo.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

Các thẻ:
  1. hungkhoi88

hungkhoi88 Dân đen

Ktra giúp mình sao mình lại bị báo ván này.
    Tài khoản: hungkhoi88
    Mình ko ăn báo mà. Mình ù bòn bạch thủ chi kính tứ chi. Tính điểm mà ko đc bảo

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn hungkhoi88
    Kiểm tra thông tin bạn phản ánh bộ phận kỹ thuật ghi nhận đã có lỗi hệ thống trong ván chơi của bạn. Sân Đình đã bồi hoàn lại cho bạn số Bảo đúng ra nhận được trong ván chơi đó rồi nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo góp phần hoàn thiện game. Chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

hungkhoi88 thích điều này.
  3. nguyễn chiến long

nguyễn chiến long Hội Chắn Hà Tây

Mod ơi cước ù to tuần 39 em có đăng bài dự thưởng mà sao em ko thấy được thưởng vậy mod em chơi bằng nick phụ mà đăng bải bằng nick chính vì nick phụ em ko vào được

4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Quy định của sự kiện là phải dùng chính nick thực hiện được ván ù đăng bài thì mới nhận được thưởng bạn nhé.

Qui định tham dự Hội làng.

Thông tin đến bạn!

5. IxAnchoidemxI

IxAnchoidemxI Dân đen

Lỗi nạp thẻ nhờ mod kiểm tra giúp! Thank!
    1. Nick: ĨanchoidemxI

6. Mod13

Mod13 Moderator

Chào bạn
    Thẻ cào của bạn đã được xử lí rồi bạn nhé, chúc bạn chơi game vui vẻ với Sân Đình.
    Trân trọng!

7. thikchan4

thikchan4 Dân đen

Sao không nạp được thẻ các mod.

8. thikchan4

thikchan4 Dân đen

Từ luc 19h45 đến giờ toàn báo quá tải,hỏi Zalo thì biệt vô âm tín

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh
    Có thể hệ thống quá tải khiến cuộc gọi của anh không được kết nối. Kiểm tra thông tin tài khoản của anh Sân Đình nhận thấy anh có 1 mã thẻ đã được xử lý vào lúc 21h10. Nếu cần trợ giúp gì thêm anh vui lòng gọi tới hotline CSKH 0988153993 để được hỗ trợ tốt nhất anh nhé.

10. Châu Chấu Hoa Mai

Châu Chấu Hoa Mai Lý trưởng

Mod ơi! Nhờ các Mod kiểm tra hộ cho tôi ván bài này, mất ván bài ức quá!!! Tôi cầm cái, Đánh con 6 văn đi, xong họ đánh 8 văn ra _ bài tôi ko bấm được nút ăn để ăn cây_ sau đó tôi phải out ngay để vào lại thì mất ăn tiếp 7S_ cuối cùng mất ván bài 8 đỏ lèo _ họ ù bạch định mất!!! Nhờ mod check giúp hộ ạ!!!

https://chanphom.com/replay?l=l1qhqnss_n8r

11. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Trường hợp của anh em đã gửi qua bộ phận kỹ thuật nhờ kiểm tra lại rồi, sau khi có kết quả sẽ thông báo lại anh tại bài viết này.
    Trân trọng!

Châu Chấu Hoa Mai thích điều này.
  12. Mod13

Mod13 Moderator

Chào anh
    Sau khi đội kỹ thuật kiểm tra ván bài anh gửi có kết quả:
    - Sau khi nhà Bacgiang1511 đánh cây Bát Văn, hệ thống không nhận được tín hiệu ăn của anh, sau đó đến cây Thất Sách cũng không có tín hiệu ăn và mất kết nối, anh vào lại lúc cây Nhị Sách đã được bốc lên.
    Như vậy đây là lỗi do đường truyền mạng của anh lúc đó đang rất kém, anh nên kiểm tra đường truyền mạng của mình trước khi tham gia chơi anh nhé.
    Trân trong!

Châu Chấu Hoa Mai thích điều này.
  13. ho_sy_hung

ho_sy_hung Dân đen

Mod thân mến. mình có một số quà tặng trong mục dành cho tân thủ để dành để tiêu dần bây giờ không thấy tính năng này nữa. MOD xem zúp nhé. Trân trọng!

Mod01 thích điều này.
  14. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã có bài viết thông báo đóng tính năng Tân thủ. Thời gian đóng tính năng: 6h sáng ngày 22/9/2020. Trước đó thì Sân Đình đã thông báo để người chơi nhận quà trước khi đóng tính năng.
    Thông tin tới anh.

15. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Tính năng Quà Tân Thủ tạm thời đang được Sân Đình bảo trì để nâng cấp,cải tiến bạn nhé:

Bảo trì.
    Thông báo chi tiết bạn có thể theo dõi tại đây: https://chanphom.com/threads/thong-bao-bao-tri-tinh-nang-dua-top.20239/
    Thông tin đến bạn!

16. le minh duc

le minh duc Dân đen

Kính gởi các Mod,

sao trên Bảng ước nạp bảo 50k tương ứng 22,5tr bảo thực tế sau khi nạp được cộng có 17,5tr bảo.

Mod nào xem lại giúp với

Các tệp đính kèm:

17. le minh duc

le minh duc Dân đen

Ngoài ra nạp bảo bằng thẻ Vinaphone không được là sao thế ạ

Các tệp đính kèm:

18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn @le minh duc
    Hệ thống nạp bảo của Sân Đình đang áp dụng tính năng cộng dồn. Có nghĩa là cùng một mức nạp trong ngày nhưng lần nạp sau luôn cao hơn lần nạp trước đó. Thông báo ước tính số bảo bạn nhận được là 22,5m được tính cho lần nạp tiếp theo bạn nhé.
    Thẻ Vinaphone Sân Đình vẫn tiếp nhận bình thường, bạ không nạp được có thể do hệ thống quá tải hoặc bạn không thực hiện đủ câu lệnh. Bạn vui lòng thực hiện nạp lại hoặc gọi tới hotline 0988153993 để được hỗ trợ chi tiết. Thông tin đến bạn!

19. BùiTuấnHiền

BùiTuấnHiền Dân đen

Em lâu không cập nhật luật sân đình. Nhờ mod kiểm tra giúp sao không ù được con bát này ạ. Thanks! Image (5). Image (3).

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàngg thích điều này.
  20. Vinid12345

Vinid12345 Dân đen

không thể nạp tiền bằng thẻ cào vinaphone

Mod01 thích điều này.