Phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

1. Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
  2. Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
  3. Ấm Áp Mùa Đông 2020: Nối vòng tay lớn!

Từ ngày 01/12/2020 đến 31/12/2020. Mục tiêu: 0

Đã có 0 người ủng hộ. Số tiền nhận được là 0

0
    Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
Bỏ qua thông báo này (sẽ không bao giờ được hiển thị nữa, dù bạn đăng xuất/ đăng nhập lại)
  1. madely8

madely8 Dân đen

Chửi bậy quá mod ơi. Image (1).

2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chàoanh. Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về nick @colennguoioi2301 đã có những phát ngôn xúc phạm các bạn chơi cùng bàn. Sân Đình đã khóa nick 3 ngày đối với trường hợp này, nếu tái phạm sẽ có hình thức kỷ luật nặng hơn.
    Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé!

hồthanh41Mod01 thích điều này.
  3. Củ Cải Muối

Củ Cải Muối Dân đen

Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam
    Độc lập - tự do - hạnh phúc
    ĐƠN TỐ CÁO
    Kính gửi: ban quản trị sân đình
    Tôi là: Củ Cải Muối
    Tôi làm đơn này xin tố cáo người chơi QTTG78 có hành vi lăng mạ sỉ nhục và đe doạ tính mạng vợ con tôi. Tôi xin trình bày lại sự việc như sau:
    Vào hổi 01h01’ ngày 27/11/2020 tại bàn 2 nội điện khu vương phủ người chơi QTTG78 có hành vi lời lẽ lăng mạ sỉ nhục tôi và đe doạ tính mạng vợ con tôi. Ngay khi sự việc xảy ra tôi có gọi điện thoại cho mod 22 lên chứng kiến toàn bộ sự việc trên. Sau khi sự việc xảy ra tinh thần tôi bị hoảng loạn vì lo cho vợ con, cá nhân tôi hiện tại đang suy tim độ 3 nên sức khoẻ rất yếu nên bị đe doạ tinh thần tôi rất hoảng loạn. Thời điểm xảy ra vụ việc có ngườk chơi h9999, Sontctl và AnhDuc666 chứng kiến. Tôi làm đơn này kính đề nghị ban quản trị sân đình giúp tôi xử lý vụ việc trên để tôi được yên tâm chữa bệnh, tính mạng vợ con tôi được đảm bảo. Tôi xin cam đoan những việc tôi tố cao ở trên là đúng, nếu sai tôi xin chịu hoàn toàn trách nhiệm trước pháp luật.
    Sân đình ngày 27 tháng 11 năm 2020
    Người làm đơn
    ( đã ký )
    Củ Cải Muối

qttg.
    qttg2.
    qttg3.
    qttg4.

Chỉnh sửa lần cuối: 27/11/20
  4. cago35

cago35 Dân đen

Nhờ các Mod xử lý trường hợp phát ngôn thiếu văn hóa này.

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Tài khoản @Bờm Chiến Thắng phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm bạn chơi đã bị Sân Đình khóa tài khoản 07 ngày cảnh cáo. Tài khoản này nếu còn tái phạm các hành vi tương tự sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

cago35 thích điều này.
  6. Bụi_Trần

Bụi_Trần Hội Chắn Hải Dương

Gửi các mod F3F82562-88C6-428B-A258-B2900B333EA9.

128590961_814321992445986_2650894388620351887_n.

The End 88 thích điều này.
  7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Tài khoản @người đi dây phát ngôn thiếu văn hóa, vu khống, xúc phạm BQT Sân Đình đã bị khóa tài khoản vĩnh viễn bạn nhé. Chúc bạn giải trí vui vẻ!

channinhbinh_35 thích điều này.
  8. vothuong47a

vothuong47a Chắn hội Hà Nội

Ù phát nó chửi mod à, không làm gì cả. Đã thế đang bàn 1m, tôi ù phát vừa bị chửi, vừa đổi cược lên 4m. Các nick như này chỉ tổ làm hoen ố sân đình thôi
    Image (16).

9. Mod22

Chào anh!
    Tài khoản @cangtiensa08 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm bạn chơi đã bị Sân Đình khóa tài khoản 07 ngày cảnh cáo. Tài khoản này nếu còn tái phạm các hành vi tương tự sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn. Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ.
    Trân trọng!

10. nguyễn thông 1985

nguyễn thông 1985 Hội Chắn Ninh Bình

Mod xem tư cách 2 người chơi diepthao09 và haobeotv ạ

Các tệp đính kèm:

11. Mod22

Chào bạn!
    Dựa vào hình ảnh bạn báo cáo thì đang chưa rõ nick @diepthao09 đang chửi ai, do đó chưa đủ cơ sở để xử lý nick này.

Còn về nick @haobeotv , dựa vào hình ảnh bạn cung cấp, Sân Đình quyết định khóa nick này 03 ngày cảnh cáo vì lỗi phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi. Cảm ơn bạn đã gửi bài báo cáo. Chúc bạn chơi game vui vẻ nhé!

12. mod30

mod30 Administrator Ban quản trị

Thông Báo
    Ban quản trị Sân Đình xin thông báo. Sau khi nhận được thông tin phản ánh của nick @Củ Cải Muối về việc bị nick @QTTG78 xúc phạm trên bàn chơi. Qua xác minh thông tin sự việc, Ban quản trị Sân Đình quyết định:

1. Khóa nick vĩnh viễn đối với tài khoản @QTTG78
    2. Kỷ luật - cảnh cáo đối với 3 Mod là @Mod01 , @Mod06 , @Mod22 vì đã thiếu trách nhiệm trong quá trình xử lý công việc, chậm trễ giải quyết khiếu nại gây bức xúc cho khách hàng .
    Hình thức kỷ luật:
    - Khiển trách, cảnh cáo trước toàn công ty.
    - Trừ 01 tháng lương. Cắt toàn bộ chế độ khen thưởng, thi đua của cả 3 Mod này trong năm 2020.

Trong quá trình giải quyết báo cáo, do lỗi từ phía các Mod Sân Đình đã làm chậm trễ thời gian xử lý sự việc cũng như đưa ra quyết định xử lý không thỏa đáng gây bức xúc khách hàng. Thay mặt Ban quản trị, Tôi - @mod30 gửi lời xin lỗi chân thành đến khách hàng @Củ Cải Muối . Mong bạn thông cảm cho sự cố không mong muốn này. Chúc bạn giải trí vui vẻ!

Ban Quản Trị Sân Đình.

13. dzqn88

dzqn88 Dân đen

mod nên sử lý nhg người chơi thiếu tôn trong xúc phạm đến người chơi khác của chắn thủ này với ak. 1607188295734.

14. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Tài khoản @T H Ầ N S Ầ U mặc dù nhiều lần đã bị BQT nhắc nhở, thậm chí khóa nick cảnh cáo 07 ngày cảnh cáo vẫn tái phạm hành vi phát ngôn thiếu văn hóa. Tài khoản này đã bị khóa vĩnh viễn bạn nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo góp phần xây dựng sân chơi văn hóa chung. Chúc bạn giải trí vui vẻ!

ANH HYE, dzqn88Vuong gia Bin thích điều này.
  15. Phúc Thiên 20

Phúc Thiên 20 Dân đen

tùy mod sử lý chui.

Mod01 thích điều này.
  16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Tài khoản @dungln2005 phát ngôn thiếu văn hóa đã bị Sân Đình nhắc nhở cảnh cáo rồi bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

The End 88ANH HYE thích điều này.
  17. chanthuKT719

chanthuKT719 Dân đen

Nhờ mod xử lý 2 nick dungtran88 và Minh.Hiếu! 1607156755555. 1607156507991.

18. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Các tài khoản @dungtran88@Minh.Hiếu phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm bạn chơi đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

The End 88, ANH HYEpdhien thích điều này.
  19. huong8484

huong8484 Thành Nam SĐ

Em ù có 3 ván thôi mà bị chửi như vậy đó Mod ơi. :(:(:(

received_396979211649474.

20. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào chị.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp chị báo cáo về nick @tanphamduy1803 đã có những phát ngôn thiếu tôn trọng bạn chơi cùng bàn. Sân Đình đã có hình thức khóa 3 ngày đối với nick này với lỗi vi phạm trên.
    Chúc chị vui vẻ!

The End 88, huong8484hoainam2308 thích điều này.